Chuyển đến thông tin sản phẩm
1 trong số 4

[Bó 6] Kẹo Mận Vỏ Cam (陈皮梅)

[Bó 6] Kẹo Mận Vỏ Cam (陈皮梅)

Giá thông thường $22.00 USD
Giá thông thường $23.00 USD Giá bán $22.00 USD
Giảm giá Đã bán hết
Phí vận chuyển được tính khi thanh toán.

6 Gói Mận Vỏ Cam (mỗi gói 80g)

陈皮梅

Trải nghiệm hương vị bùng nổ với mỗi miếng Mận chua với Kẹo vỏ cam của chúng tôi. Món ăn nhẹ ngon lành này là hoàn hảo cho bất cứ ai yêu thích sự cân bằng hoàn hảo giữa ngọt và chua. Kẹo của chúng tôi được làm từ mận chua thật và vỏ cam, tạo nên hương vị độc đáo khó cưỡng.

Mận chua được biết đến với vị chua và là nguồn cung cấp chất chống oxy hóa và vitamin C tự nhiên. Việc bổ sung vỏ cam sẽ bổ sung cho hương vị của mận chua và thêm vị ngọt mát của cam quýt. Kẹo của chúng tôi được làm bằng các nguyên liệu hoàn toàn tự nhiên, làm cho nó trở thành một lựa chọn tốt cho sức khỏe hơn so với các loại kẹo và đồ ăn nhẹ khác.

Mỗi miếng Mận chua với kẹo vỏ cam được chế biến một cách chuyên nghiệp để đảm bảo rằng bạn sẽ có được sự kết hợp hoàn hảo giữa các hương vị trong mỗi miếng cắn. Đó là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai muốn thưởng thức đồ ngọt mà không cảm thấy tội lỗi. Hãy dùng thử Kẹo Mận chua với Kẹo vỏ cam của chúng tôi ngay hôm nay và trải nghiệm một mức độ hài lòng mới về món ăn nhẹ.

Xem toàn bộ chi tiết

Customer Reviews

Based on 19 reviews
100%
(19)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
0%
(0)
K
Kit

Not too sweet…
Like it very much
Will buy it again

A
AS
Not too sweet and appeals to both young and old

Not sweet and it does not stick to the teeth.
Overall is a good product although will prefer that more can be thought for the environment and reduce per piece packaging format.

C
Cc
very good

tasty! a very good present for a friend!

L
Lian Lian
Yummy gummy!

Came back to buy this sour plum gummy again. It’s sweet, sour and salty at the same time. Can’t stop eating it. 😆

C
CharC (Ayer Raja New Town, SG)
Delicious but on the expensive side

Was somewhat skeptical when reading the reviews as I’m fussy about the ‘preserved fruits’ I consume & only stick to specific brands/ types. And getting 6 packs at one-shot meant having to possibly throw away so many if the taste is not to my liking.
My kids & I were very pleasantly impressed with the subtle taste & unique texture. My spouse who dislikes such snacks agreed that it is tasty, though he would not spend this amount on ‘giam sng di’.
Definitely lives up to the reviews in terms of taste; price is on the higher end so it’s not something I would consume regularly or more often.
Maybe sell single packs so consumers won’t feel the pinch to spend almost $30 on 6 packs, & yet have discounted jumbo packs (instead of bundles) for those who want to bulk-buy for personal consumption?